Zubar da Sharar Dabbo Mai Rarraba Ruwa Mai Ƙaƙwalwa

Ana iya amfani da wannan na'ura don ware magudanar ruwa da ruwan najasa mai yawa kamar su ɓangaren litattafan almara, najasar dabba, hatsin distiller, ɗigon magani, ɗigon sitaci, miya da wuraren yanka daga kaji, shanu, dawakai da gonaki masu ƙarfi.Busasshen taki da aka bushe da kuma raba shi da mai raba allo mai karkata ya kusan rashin wari.Ana iya amfani dashi azaman taki bayan taki da fermentation.Yana da dogon taki sakamako da barga taki dukiya.Yana haɓaka abubuwan da ke cikin ƙasa kuma yana wadatar ƙasa.Yana shawo kan gazawar gishiri da taurin alkali da ake samu ta hanyar amfani da takin zamani akai-akai, kuma yana taka rawa wajen inganta kasa.

Rubutun kayan abu: bakin karfe


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samarwa

 

(1) The drive tsarin na karkata allo m-ruwa SEPARATOR yana da alaka kai tsaye zuwa babban engine, don haka najasa a cikin babban engine ba zai shigar da reducer, don haka shi ne mafi m don duba ko hatimi zobe ne tsufa.

(2) Bayan dogon lokacin amfani, haɗin mai laushi tsakanin tsarin tuƙi da mai watsa shiri ba zai lalata mai ragewa ba saboda karkatar da babban shaft.

(3) Ana sanye take da maɓalli na kariyar wuce gona da iri a cikin akwatin lantarki.

(4) The cikakken bayani na karkata allo m-ruwa rabuwa electromechanical iko akwatin, lura taga, mashiga bututu dubawa, lambatu bututu dubawa, da dai sauransu nuna manufa na humanized zane, sabõda haka, za ka iya aiki dace.

(5) Mahimman sassan Jiaolong da ragar allo an yi su da bakin karfe.

(6) Sayi kayan aikin kula da taki na alade don ba ku kayan aiki, kuma zaku shirya kebul don haɗa ta don amfani.

 

cikakken bayani 22
cikakken bayani 23
cikakken bayani 24
cikakken bayani 25

Gabatar da samfurin mu na baya-bayan nan, mai raba allo mai karkata, wanda aka ƙera don biyan bukatun abokan ciniki waɗanda ke neman ingantaccen ingantaccen bayani ga rabuwa da najasa mai girma kamar kaza, saniya, doki, alade da sauran taki na dabba, distiller's. hatsi, ragowar magunguna, ragowar sitaci, ragowar miya, da wuraren yanka.

Wannan injin yana ba da tabbacin aiki da aiki.An kera na'urar SEPARATOR ɗin mu mai karkata zuwa ga bushewar taki ta hanyar raba shi, mai da shi mara wari da kuma sa wanda ya gan shi ba zai iya gane shi ba.Mafi kyawun sashi?Sakamakon ƙarshe shine takin gargajiya!Bayan takin da ya dace da fermentation, zai iya cika abubuwan da ke cikin ƙasa yadda ya kamata, yana sa ƙasar ta zama mai dausayi, lafiya da wadata.

Wannan samfurin yana taimaka wa manoma, masu kiwo, da masu sana'ar noma sosai, don ceton kuɗin da za a kashe don siyan takin zamani.Tare da wannan tsari mai tsada da sabbin abubuwa, zaku iya samun sakamako iri ɗaya da takin mai magani, ba tare da lahani na taurin ƙasa ta hanyar takin sinadarai ba.

Mai raba allon mu na karkata yana sanye da fasaha na ci gaba don tabbatar da cewa zai iya sarrafa ko da mafi girman ayyuka.Yana da aiki mai sauƙi kuma yana da sauƙin amfani, yana ba ku damar samun sakamakon da kuke buƙata cikin ɗan lokaci.An tsara ƙirar samfurin mu zuwa ga ingantaccen aiki, yana tabbatar da cewa zaku iya raba taki mai yawa cikin sauƙi da sauri.

Ko da tare da ci gaba da amfani na dogon lokaci, mai raba allon mu na karkata yana da ɗorewa kuma mai tauri, kuma an gina shi don jure gwajin lokaci.An ƙera samfurin mu don ɗaukar shekaru, yana tabbatar da cewa ya kasance babban saka hannun jari na kan layi don kasuwancin ku.

Wannan samfurin ya dace da waɗanda ke son haɓaka aikin noma yayin da suke tabbatar da cewa suna amfani da hanyoyin da suka dace da muhalli da dorewa.Tare da ƙirar sa mai dorewa, ɗorewa da ɗorewa, mai raba allo mai karkata shine mafi kyawun zaɓi ga duk wanda ke neman ingantaccen, farashi mai tsada, da mahalli.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana